TH  EN  

เกี่ยวกับกระทรวง
header-หน้าใน
เกี่ยวกับกระทรวง

MOC i-Service

ผู้บริหารระดับสูงกระทรวงพาณิชย์

20419
13.05.64

 

 

ปลัดกระทรวงพาณิชย์ (Permanent Secretary)Logo Ss
 

Boonyarit(1)

นายบุณยฤทธิ์ กัลยาณมิตร
Mr. Boonyarit Kalayanamit
ปลัดกระทรวงพาณิชย์
Permanent Secretary
E-mail : boonyaritk@moc.go.th

 

รองปลัดกระทรวงพาณิชย์ (Deputy Permanent Secretary)Logo Ss
 

Pitak(1)

Supapat(1)

Ronnarong

นายพิทักษ์ อุดมวิชัยวัฒน์
Mr. Pitak Udomwichaiwat
รองปลัดกระทรวงพาณิชย์
ปฏิบัติหน้าที่หัวหน้ากลุ่มภารกิจ
ด้านการค้าต่างประเทศ
Deputy Permanent Secretary
E-mail : pitaku@moc.go.th
 
 
 
นายสุพพัต อ่องแสงคุณ
Mr. Supapat Ongsangkoon
รองปลัดกระทรวงพาณิชย์ด้านบริหาร
ปฏิบัติหน้าที่หัวหน้าศูนย์ปฏิบัติการ
ต่อต้านการทุจริต 
Deputy Permanent Secretary
E-mail : supapato@moc.go.th
 
 
 
นายรณรงค์ พูลพิพัฒน์
Mr. Ronnarong Phoolpipat
รองปลัดกระทรวงพาณิชย์
ปฏิบัติหน้าที่หัวหน้ากลุ่มภารกิจ
ด้านการค้าภายในประเทศ
Deputy Permanent Secretary
E-mail : ronnarongp@moc.go.th
 
 
 

 

ผู้ตรวจราชการกระทรวงพาณิชย์ (Inspector General)Logo Ss
 

Sunanta(2)

Vlalida

Wanchai(1)

นางสาวสุนันทา กังวาลกุลกิจ
Ms. Sunanta Kangvalkulkij 
หัวหน้าผู้ตรวจราชการกระทรวงพาณิชย์
Chief Inspector General
E-mail : sunantak@moc.go.th
 
 
 
นางลลิดา จิวะนันทประวัติ
Mrs. Lalida Jivanantapravat
ผู้ตรวจราชการกระทรวงพาณิชย์
Inspector General
E-mail : lalidaji@moc.go.th
 
 
 
นายวันชัย วราวิทย์
Mr. Wanchai Varavithya
ผู้ตรวจราชการกระทรวงพาณิชย์
Inspector General
E-mail : wanchaiv@moc.go.th
 
 
 

 

VannapornKetudat(1)

PoonpongNaiyanapakorn

WittayakornManeenetr

นางวรรณภรณ์ เกตุทัต
Mrs. Vannaporn Ketudat
ผู้ตรวจราชการกระทรวงพาณิชย์
Inspector General
E-mail : vannapornk@moc.go.th
 
 
 
นายพูนพงษ์ นัยนาภากรณ์
Mr. Poonpong Naiyanapakorn
ผู้ตรวจราชการกระทรวงพาณิชย์
Inspector General
E-mail : @moc.go.th
 
 
 
นายวิทยากร มณีเนตร
Mr. Wittayakorn Maneenetr
ผู้ตรวจราชการกระทรวงพาณิชย์
Inspector General
E-mail : @moc.go.th
 
 
 

 

เอกอัครราชทูตคณะผู้แทนถาวรไทยประจำองค์การการค้าโลกและองค์การทรัพย์สินทางปัญญาโลกLogo Ss
 

Pimchanok

นางสาวพิมพ์ชนก วอนขอพร
Ms. Pimchanok Vonkorpon
เอกอัครราชทูตคณะผู้แทนถาวรไทยประจำองค์การการค้าโลก
และองค์การทรัพย์สินทางปัญญาโลก ณ นครเจนีวา
 Ambassdor, Permanent Representative of Thailand to the WTO
and the World Intellectual Property Organization
E-mail : gsa@thaiwto.com
 
ที่ปรึกษาการพาณิชย์ (Commercial Advisor) / ที่ปรึกษากฎหมาย (Legal Counsellor)Logo Ss
 

WanpenN(1)

Kejpiroon(1)

นางสาววันเพ็ญ นิโครวนจำรัส
Ms. Wanpen Nicrovanachumrus
ที่ปรึกษาการพาณิชย์
Commercial Advisor
E-mail : wanpenn@moc.go.th
 
 
นางสาวเก็จพิรุณ เกาะสุวรรณ์
Ms. Kejpiroon Kohsuwan
รองอธิบดีกรมเจรจาการค้าระหว่างประเทศ
รักษาการในตำแหน่งที่ปรึกษาการพาณิชย์
Acting Commercial Advisor
E-mail : @moc.go.th
 

 

None

Urawee(1)

-
-
ที่ปรึกษาการพาณิชย์
Commercial Advisor
E-mail : @moc.go.th
 
 
นางสาวอุรวี เงารุ่งเรือง
Ms. Urawee Ngowroongrueng
ที่ปรึกษากฏหมาย
Legal Counsellor
E-mail : uraween@moc.go.th
 
 

 

 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
563 ถนนนนทบุรี ตำบลบางกระสอ อำเภอเมือง จังหวัดนนทบุรี 11000 
Call center 1203 (02-507-7000,02-507-8000)
โทรสาร 02-547-5209-10
E-mail:webmaster@moc.go.th

สงวนลิขสิทธิ์ พ.ศ.2559  กระทรวงพาณิชย์   Ministry of Commerce

 

Button Ipv6 Big   Wcag2AA

รองรับการทำงานบน Internet Explorer v9+, Firefox v.20+, Safari v.5+, Chrome v.25+, Opera v.10+
 

จำนวนผู้ชม : 9870620

กระทรวงพาณิชย์