TH  EN  

เกี่ยวกับกระทรวง
header-หน้าใน
เกี่ยวกับกระทรวง

MOC i-Service

ผู้บริหารเทคโนโลยีสารสนเทศระดับสูง

คณะกรรมการบริหารและจัดหาระบบคอมพิวเตอร์ของกระทรวงพาณิชย์Logo Ss
 

Boonyarit(1)

นายบุณยฤทธิ์ กัลยาณมิตร
ปลัดกระทรวงพาณิชย์
ประธานคณะกรรมการ
E-mail : boonyaritk@moc.go.th

 

 

 

Supapat(1)

นายสุพพัต อ่องแสงคุณ
รองปลัดกระทรวงพาณิชย์ (ด้านบริหาร)
ผู้บริหารเทคโนโลยีสารสนเทศระดับสูงระดับกระทรวง
(Ministry Chief Information Officer : MCIO)
กระทรวงพาณิชย์
รองประธานคณะกรรมการ
E-mail : supapato@moc.go.th

 

 

 

Wanchai(1)

นายวันชัย วราวิทย์
ผู้ตรวจราชการกระทรวงพาณิชย์และ
ผู้บริหารเทคโนโลยีสารสนเทศระดับสูงระดับกรม
(Department Chief Information Officer : DCIO)
สำนักงานปลัดกระทรวงพาณิชย์
รองประธานคณะกรรมการ
E-mail : wanchaiv@moc.go.th

 

 

 

ChutinonSiriyaranda

Wattanasak

นายชุตินันท์ สิริยานนท์
รองอธิบดีและ
ผู้บริหารเทคโนโลยีสารสนเทศระดับสูง (CIO)
กรมการค้าต่างประเทศ
กรรมการ
E-mail : chutinuns@moc.go.th
นายวัฒนศักย์ เสือเอี่ยม
รองอธิบดีและ
ผู้บริหารเทคโนโลยีสารสนเทศระดับสูง (CIO)
กรมการค้าภายใน
กรรมการ
E-mail : wattanasaks@dit.go.th

 

 
 

Kejpiroon

JittimaIT(1)

นางสาวเก็จพิรุณ เกาะสุวรรณ์
รองอธิบดีและ
ผู้บริหารเทคโนโลยีสารสนเทศระดับสูง (CIO)
กรมเจรจาการค้าระหว่างประเทศ
กรรมการ
E-mail : @moc.go.th
นางสาวจิตติมา ศรีถาพร
รองอธิบดีและ
ผู้บริหารเทคโนโลยีสารสนเทศระดับสูง (CIO)
กรมทรัพย์สินทางปัญญา
กรรมการ
E-mail : @moc.go.th

 

 
 

Sorada

Nantapong

นางโสรดา เลิศอาภาจิตร์
รองอธิบดีและ
ผู้บริหารเทคโนโลยีสารสนเทศระดับสูง (CIO)
กรมพัฒนาธุรกิจการค้า
กรรมการ
E-mail : soradal@dbd.go.th
นายนันทพงษ์ จิระเลิศพงษ์
รองอธิบดีและ
ผู้บริหารเทคโนโลยีสารสนเทศระดับสูง (CIO)
กรมส่งเสริมการค้าระหว่างประเทศ
กรรมการ
E-mail : nantapongc@ditp.go.th

 

 

 

Sureeporn Tpso

Wannee

นางสุรีพร สหวัฒน์
รองผู้อำนวยการและ
ผู้บริหารเทคโนโลยีสารสนเทศระดับสูง (CIO)
สำนักงานนโยบายและยุทธศาสตร์การค้า
กรรมการ
E-mail : sureeporn687@gmail.com
นางวรรณี กีรติขจร
รักษาการในตำแหน่งรองผู้อำนวยการและ
ผู้บริหารเทคโนโลยีสารสนเทศระดับสูง (CIO)
องค์การคลังสินค้า
กรรมการ
E-mail : wannee.k@pwo.mail.go.th

 

 

 
 

Duanphenk

นางเดือนเพ็ญ กรองมาลัย
ผู้อำนวยการศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
สำนักงานปลัดกระทรวงพาณิชย์
กรรมการและเลขานุการ
E-mail : duanphenk@moc.go.th

 

 
563 ถนนนนทบุรี ตำบลบางกระสอ อำเภอเมือง จังหวัดนนทบุรี 11000 
Call center 1203 (02-507-7000,02-507-8000)
โทรสาร 02-547-5209-10
E-mail:webmaster@moc.go.th

สงวนลิขสิทธิ์ พ.ศ.2559  กระทรวงพาณิชย์   Ministry of Commerce

 

Button Ipv6 Big   Wcag2AA

รองรับการทำงานบน Internet Explorer v9+, Firefox v.20+, Safari v.5+, Chrome v.25+, Opera v.10+
 

จำนวนผู้ชม : 7149369

กระทรวงพาณิชย์